Layin Samar da Lacha Paratha atomatik

  • Lacha Paratha Production Line Machine CPE-3368

    Lacha Paratha Production Line Machine CPE-3368

    Lacha Paratha biredi ne mai shimfiɗaɗɗen ɗanɗano ɗan ƙasan ƙasar Indiya wanda ke yaɗu a cikin al'ummomin zamani na Indiya, Sri Lanka, Pakistan, Nepal, Bangladesh, Maldives da Myanmar inda alkama ke zama tushen al'ada. Paratha hade ne na kalmomin parat da atta, wanda a zahiri ke nufin yadudduka na dafaffen kullu. Madadin rubutun kalmomi da sunaye sun haɗa da parantha, parauntha, prontha, parontay, paronthi, porota, palata, porotha, forota.

  • Lacha Paratha Production Line Machine CPE-3268

    Lacha Paratha Production Line Machine CPE-3268

    Lacha Paratha biredi ne mai shimfiɗaɗɗen ɗanɗano ɗan ƙasan ƙasar Indiya wanda ke yaɗu a cikin al'ummomin zamani na Indiya, Sri Lanka, Pakistan, Nepal, Bangladesh, Maldives da Myanmar inda alkama ke zama tushen al'ada. Paratha hade ne na kalmomin parat da atta, wanda a zahiri ke nufin yadudduka na dafaffen kullu. Madadin rubutun kalmomi da sunaye sun haɗa da parantha, parauntha, prontha, parontay, paronthi, porota, palata, porotha, forota.

  • Roti canai Paratha Production Line Machine CPE-3000L

    Roti canai Paratha Production Line Machine CPE-3000L

    Roti canai ko roti chenai, wanda kuma aka fi sani da roti cane da roti prata, abinci ne mai tasiri a Indiya wanda aka samu a ƙasashe da yawa a kudu maso gabashin Asiya, ciki har da Brunei, Indonesia, Malaysia da Singapore. Roti canai sanannen karin kumallo ne da abincin ciye-ciye a Malaysia, kuma ɗaya daga cikin shahararrun misalan abincin Indiyawan Malaysian. ChenPin CPE-3000L layin samar da paratha yana yin layi na roti canai paratha.

  • Paratha latsawa da yin fim inji CPE-788B

    Paratha latsawa da yin fim inji CPE-788B

    ChenPin Paratha latsawa da injin yin fim ana amfani da shi don daskararre paratha da sauran nau'in burodin daskararre. Its iya aiki ne 3,200pcs/h. Atomatik da sauƙin aiki. Bayan paratha kullu ball sanya ta CPE-3268 da CPE-3000L sa'an nan kuma canja wurin zuwa wannan CPE-788B domin latsa da kuma yin fim.